Scroll to Top

Majambazi Yavamia Kituo Cha Polisi Kimanzichana Na Kuua

By boredmonday / Published on Sunday, 18 Feb 2018 00:00 AM / No Comments
Majambazi Yavamia Kituo Cha Polisi Kimanzichana Na Kuua Askari Mmoja Na

Majambazi Yavamia Kituo Cha Polisi Kimanzichana Na Kuua Askari Mmoja Na

Mnamo 11 06 14 huko kituo kidogo cha kimanzichana pwani, watu wasiojulikana waliojifanya kuwa ni raia wema waliingia kituo kidogo cha polisi kiman nanzi chana huku wakikimbia wakiwa na silaha za jadi kiasi cha askari wa zamu kuamini kuwa ni watu wanaohitaji msaada. Askari polisi 2 wameuawa na wengine 2 wamejeruhiwa na watu wanaodhaniwa majambazi waliovamia kituo cha polisi bukombe , geita submitted by amosi on jumapili , 7th sep , 2014 watu wanaosadikika kuwa ni majambazi wamevamia kituo cha polisi wilaya ya bukombe na kuua askali polisi wawili na kujeruhi askali wengine wawili. Askari polisi 2 wameuawa na wengine 2 wamejeruhiwa na watu wanaodhaniwa majambazi waliovamia kituo cha polisi bukombe , geita submitted by amosi on sunday , 7th sep , 2014 watu wanaosadikika kuwa ni majambazi wamevamia kituo cha polisi wilaya ya bukombe na kuua askali polisi wawili na kujeruhi askali wengine wawili. Kituo cha polisi cha ikwiriri kilivamiwa na majambazi na kuua askari 2 waliokuwa kaunta na yakapora silaha,mabomu. sasa tunahoji ilikuwaje kituo kikubwa kama hicho kibaki na askari 2 tu wa kwenye kaunta bila ya kuwepo wengine nje wenye silaha kwa ajili ya kulinda kituo?. We falaa kweli wee ushaona polisi wana jaaliwa au kuwezeshwa kama jwtz wakati polisi kika siku wako vitani acha umburula weeee ngoja na ww uvamiwe utie adabuuu askari huyo anatete wenzake, kwaaa kwaaa !!!.

Majambazi Wavamia Kituo Cha Polisi Stakishari Ukonga Jijini Dsm Na Kuua

Majambazi Wavamia Kituo Cha Polisi Stakishari Ukonga Jijini Dsm Na Kuua

Habari na hoja mchanganyiko. majambazi yavamia kituo na kuua polisi wawili ikwiriri rufiji. thread starter halisi; start date jan 21,. Taarifa zinasema saa chache zilizopita (saa 8 usiku) majambazi yamevamia kituo cha polisi cha ikwiriri, rufiji mkoani pwani na kuua polisi wawili na kupora bunduki. hivi sasa hali ni tete na watu wamekusanyika huku polisi wakiongeza nguvu kusaka wauaji. askari polisi wawili wa kituo cha polisi. Hawa wauaji ni zaidi ya majambazi. wananchi tuache siasa na kuzama ndani zaidi. kama ni majambazi, silaha hizi wanazitumia wapi? mbona kama ni majambazi wanazihifadhi tu? wanalenga nini? tujiongeze kufikiri. kazi zake ni october 2015,.

Majambazi Yavamia Kituo Cha Polisi Na Kuua Dar

watu wanaosadikiwa kuwa ni majambazi, wamevamia kituo cha polisi cha staki shari jijini dar es salaam na kuwaua watu saba watu saba wameuwawa kwa kupigwa risasi miongoni mwao askari polisi wanne, mtuhumiwa mmoja pamoja na raia wawili majambazi 3 wauawa goba wakirushiana risasi na polisi majambazi watatu wamefariki kufuatia majibizano ya risasi mbio za sakafuniā€¦. polisi wawapiga risasi na kuwauwa majambazi 4 walinaswa karibu na uwanja wa nyayo jijini nairobi kwa habari zaidi tembelea qtv.nation.co.ke tufuate kwa mtandao wa twitter twitter @qtvkenya tufuate afisa msimamizi wa kituo cha polisi cha muthangari anauguza majeraha baada ya tukio la ufyatulianaji wa risasi, kisa hiki wananchi wamchoma mshukiwa ujambazi nandi. kwa habari zaidi tembelea qtv.nation.co.ke tufuate kwa mtandao wa twitter twitter qtv kenya tufuate afisa mkuu wa polisi anayesimamia kituo cha polisi cha muthangari krop lipa amejeruhiwa vibaya, baada ya kupigwa risasi bungoma polisi ajeruhiwa na majambazi. tarehe 17 mwezi mei itakuwa kwenye kumbukumbu ya wengi haswa wakaazi wa likoni eneo la mombasa, ni siku ambayo juhudi

Related image with Majambazi Yavamia Kituo Cha Polisi Kimanzichana Na Kuua

Related image with Majambazi Yavamia Kituo Cha Polisi Kimanzichana Na Kuua

Leave a Reply

Your email address will not be published.